You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mèo con
mèo con
Chức vụ : Thành Viên

Bài thứ 1châm ngôn sống hài...................... Empty châm ngôn sống hài...................... 16/6/2012, 9:18 pm

+Thà hôn e để bị tát còn hơn đứng nhìn thèng khác hôn e!
+ Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko biết mình xấu.
+ Con ơi, 2 giờ sáng rồi đấy, dậy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con
+ Không biết dựa cột mà nghe, cứ le te người ta đấm cho vỡ mõm
+ Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản
+ Có 1 cô gái sẵn sàng chết vì tôi, bạn có biết vì sao không,Vì cô ấy thà chết còn hơn phải yêu tôi...
+ Nói tiếng Anh như gió, gặp từ khó ta bắn sang tiếng ViệtTiên học lễ hậu học .......ăn
+ Thà yêu nhầm còn hơn bỏ sót
+ Học đi đôi với hành ,hành đi đôi với tỏi
+ Yểu điệu thục nữ , quân tử nhảy lầu
+ Nếu em cần 1 kẻ chết vì em, thì đây thề có chúa, anh không phải là thằng ngu đó
+ Đừng buồn vì bị điểm kém, rồi bạn sẽ quen thôi !

0
money.love
money.love
mấy kai nè lâu oy châm ngôn sống hài...................... 3639775017

—»¤Dëår_D¡år¥¤«—
—»¤Dëår_D¡år¥¤«—

Bài thứ 3châm ngôn sống hài...................... Empty —»¤Dëår_D¡år¥¤«— 16/6/2012, 9:29 pm

Huyền oi. tHơ dk. nhưg hông thank.hehe.Mà lần sao đừg đi ăN cHộm thơ nGườj kháC nHa

0
Sún
Sún

Bài thứ 4châm ngôn sống hài...................... Empty Re: châm ngôn sống hài...................... 16/6/2012, 11:06 pm

Pt~ Hok Hay Mấy Huyền Ạ

0
mèo con
mèo con
money.love đã viết:mấy kai nè lâu oy châm ngôn sống hài...................... 3639775017
lâu ùi thì k cần cm đâu chị vân ạ châm ngôn sống hài...................... 364988687

mèo con
mèo con
Xí Xọn đã viết:Pt~ Hok Hay Mấy Huyền Ạ
công sức post bao lâu của tao,mỳ thiệt là châm ngôn sống hài...................... 3696926579

mèo con
mèo con
—»¤Dëår_D¡år¥¤«— đã viết:Huyền oi. tHơ dk. nhưg hông thank.hehe.Mà lần sao đừg đi ăN cHộm thơ nGườj kháC nHa
ăn chộm lúc nào zậy,k thanks là cờ hó nhé(chó) châm ngôn sống hài...................... 364988687 châm ngôn sống hài...................... 364988687 châm ngôn sống hài...................... 364988687

p3_candy_luv
p3_candy_luv
- hai the hok bek!

ngusy1994
ngusy1994
+ Hận đời đen bạc
Hận kẻ bạc tình
Hận cả gia đình
Hận luôn hàng xóm.

Sponsored content
Chức vụ :

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]