You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

vietnam26_03
vietnam26_03
Chức vụ : Thành Viên
First topic message reminder :

Luon lang nghe san sang chia se du dung hay sai

๖ۣۜbÉ vẢ lỐ…=]]~
๖ۣۜbÉ vẢ lỐ…=]]~

Bài thứ 26Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 4/5/2012, 6:49 pm

vietnam26_03 đã viết:xén răng thì bạn vui lòng vào phòng bảo vệ trường Lý thườ kiẹt nha?
trong đó bác bảo vệ đã chuẩn bị sãn dao và búa rồi Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 650269930
cÁc bÁc bảo vệ tớ thử rồi k0 ăn thua. ... giáo sư chỉ tớ chỗ khắc đi,

Flower
Flower

Bài thứ 27Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 4/5/2012, 7:09 pm

hỏi giáo sư thì các bạn nên hỏi với một thái độ lịch sự hơn tí nha. còn tơn tởn này, răng giáo sư cũng là một hiện tượng rất đặc biệt, bạn có không? vì thế không phải kích đểu đâu

mèo con
mèo con

Bài thứ 28Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 4/5/2012, 9:18 pm

hình như là bé sún và giáo sư cù trọng xoay đang cãi nhau hay sao ý nhỉ. Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 253468018

Sún
Sún

Bài thứ 29Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 5/5/2012, 8:17 pm

meoxinh9x đã viết:hình như là bé sún và giáo sư cù trọng xoay đang cãi nhau hay sao ý nhỉ. Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 253468018

Cãi Đâu!Jáo Sư Ko Biết Còn To Họng Ta Đây.Gét

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 30Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 5/5/2012, 8:43 pm

Hà ơi b-chicken là bạn của tớ mà. No chửi bậy. Ok

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 31Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 5/5/2012, 8:58 pm

Bạn xún thân mến rõ ràng là tôi trả lời là boss-ví trứơc mà. Bạn đọc lại diễn đàn đi.

†iếñ«»†ử÷†ế
†iếñ«»†ử÷†ế
http://www.teenlythuongkiet.net/

Bài thứ 32Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 6/5/2012, 1:40 am

biết thế mình k ? còn hơn Sad

๖ۣۜbÉ vẢ lỐ…=]]~
๖ۣۜbÉ vẢ lỐ…=]]~

Bài thứ 33Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 6/5/2012, 2:35 pm

vietnam26_03 đã viết:Hà ơi b-chicken là bạn của tớ mà. No chửi bậy. Ok
thẾ à.tỚ vs bạn là người xa lạ à. n0a' biẾt cái đéo gì mà xen vào. sỐt zuột

Sún
Sún

Bài thứ 34Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 6/5/2012, 7:41 pm

vietnam26_03 đã viết:Bạn xún thân mến rõ ràng là tôi trả lời là boss-ví trứơc mà. Bạn đọc lại diễn đàn đi.

Nkưng Câu Trả Lời Sai.Nói Ckung Ko Biết ! Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 364988687

toiucau1996
toiucau1996

Bài thứ 35Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 19/5/2012, 1:40 pm

lam kho giao su ha Very Happy

a la hp trong e
a la hp trong e

Bài thứ 36Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 29/5/2012, 8:54 pm

giáo sư cho em hỏi :một thằng câm cõng một thằng mù đi đến bờ sông thằng câm nhìn thấy một cô gái đang tắm,tại sao thằng mù không nhìn thấy mà vẫn biết đấy là cô gái??????????????????????

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 37Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 29/5/2012, 10:49 pm

Thưa bạn về câu hỏi của bạn thì tôi cũng xin được góp thêm cho bạn một câu trả lời nữa vì tôi biết chắc là bạn cũng biết câu trả lời rồi. Thằng mù được thằng câm cõng thì tay sẽ quàng qua cổ thằng câm. Mà khi thằng câm nhìn thấy cô gái đang tắm thì theo sự phản xạ không tự chủ của con người nói riêng và động vật có vú noi chung thì thằng câm sẻ chảy nước rãi(khoa học còn goị là nước miếng) và chính cái nước rãi này nó mới rớt vào tay thằng mù. Có lẻ là theo cái sự hiểu biết cuả thằng mù mà thằng mù biết đó là cô gaí đang tắm

Flower
Flower

Bài thứ 38Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 30/5/2012, 8:11 pm

xin hỏi giáo sư người chém gió vĩ đại nhất thế giới là ai?

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 39Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 30/5/2012, 8:30 pm

Thưa bạn b-chicken thân mến. Người chém gió vĩ đại nhất thế giới là Bác Hồ

Flower
Flower

Bài thứ 40Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 30/5/2012, 8:38 pm

vì sao

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 41Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 30/5/2012, 10:12 pm

Bạn không thấy à. Khi học lịch sử ấy. Cô giáo bảo bản tuyên ngôn độc lập của vn là do bác ăn trôm của mĩ mới lệ pháp. Mà khi đọc tuyên ngôn đôc lập xong bác lại nói đó là bản tuyên ngôn của vn, khai sinh ra nước vn la do bác chém gió mà ra đấy các bạn à!!!! => vì thế danh hiệu đệ nhất chém gió phải dành cho Bác. Lưu ý : lần sau bạn nào muốn chém gió giỏi thì cầm theo nhiều Bác hồ nha,....

Flower
Flower

Bài thứ 42Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 31/5/2012, 11:09 am

nhưng tớ thấy có cái ông gì nói câu "hãy cho tôi 1 điểm tựa tôi có thể bẩy cả trái đất lên" cũng chém gió không kém mà. chỉ vì 1 câu chém gió của ông này mà ngành khoa học nói chung và vật lí nói riêng đều có sự thay đổi. chẳng hạn khi thầy cô dạy học sinh bài đòn bẩy đều đưa ra câu nói này mặc dù đây là 1 câu chém gió. vậy trình độ chém gió của ông này cũng mang tầm cỡ quốc tế chứ, chả nhẽ vẫn kém bác hồ của chúng ta?

a la hp trong e
a la hp trong e

Bài thứ 43Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 31/5/2012, 3:38 pm

có câu hỏi mới đây giáo sư :trên giật giật,dưới giật giật.trên thỳ xướng dưới thỳ đau là đang làm gì?{không mất dạy nhá} Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 364988687

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 44Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 9:17 pm

Thưa bạn Hoa thân mến. Thực ra từ trứơc tới nay vẫn có nhiều ý kiến trái chiều về danh hiệu đệ nhất chém gió. Nhưng chúng ta là người việt phải nên ưu tiên cho người việt mình chứ

Flower
Flower

Bài thứ 45Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 9:40 pm

vậy thì k công bằng rồi

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 46Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 9:44 pm

Trên trái đất này vốn không có sự công bằng mà bạn

vietnam26_03
vietnam26_03

Bài thứ 47Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 10:19 pm

Bạn nguyenhuong thân mến. Tôi đâu có nghỉ gì bậy đâu mà bạn phải chú thích cơ chứ. Thực ra tôi nghĩ bạn cũng biết câu trả lời rồi. Nhưng tôi vẫn trả lời : đó là câu cá. Kẻ giật giật ở trên là người câu thấy cá cắn thì xướng, con cá ở dưới bị mắc câu thì đau. Một phần đau vì cái lưỡi câu nó móc vào mồm, một phần vì ngu.
//Vậy các bạn nữ cẩn thận không là bị mắc câu đó nha (+_*)

macdung
macdung

Bài thứ 48Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 11:00 pm

Thành ơi Very Happy

macdung
macdung

Bài thứ 49Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 1/6/2012, 11:03 pm

Thành ơi gửi tớ nick yh của bạn cái.

๖ۣۜTuấn๖ۣۜŠkr™
๖ۣۜTuấn๖ۣۜŠkr™
Chức vụ : Adminstrators

Bài thứ 50Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co - Page 2 Empty Re: Cu trong xoay tai xuat giang ho _ ai co 2/6/2012, 3:36 am

vietnam26_03 đã viết:Bạn không thấy à. Khi học lịch sử ấy. Cô giáo bảo bản tuyên ngôn độc lập của vn là do bác ăn trôm của mĩ mới lệ pháp. Mà khi đọc tuyên ngôn đôc lập xong bác lại nói đó là bản tuyên ngôn của vn, khai sinh ra nước vn la do bác chém gió mà ra đấy các bạn à!!!! => vì thế danh hiệu đệ nhất chém gió phải dành cho Bác. Lưu ý : lần sau bạn nào muốn chém gió giỏi thì cầm theo nhiều Bác hồ nha,....
Lôi cả Bác vào đây. Đúng là kô còn gì để nói. Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Sponsored content
Chức vụ :

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next