You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nhOk_yÊu_Anh
nhOk_yÊu_Anh
Chức vụ : Thành Viên

Bài thứ 1Radio Online: Phia sau chia tay Empty Radio Online: Phia sau chia tay 28/9/2012, 9:48 am

Em buông tay anh rùi đó anh à, Em chia tay anh để anh hạnh phúc bên người tốt hơn em
Em chia tay anh , anh không buồn, không khóc như em, có lẽ anh mạnh mẽ ư, không phải, vì chia tay e anh sẽ có một hạnh phúc mới, không phải đối mặt với sự lựa chọn nữa anh nhỉ.
Em đã buông tay anh, em buồn em khóc nhưng đó là những giọt nước mắt cuối cùng vì ngày mai em sẽ quên anh thôi, vì em chỉ mất đi 1con người thay đổi, còn anh ư,.... anh đã mất đi 1 người yêu anh quá nhiều mà thôi, .. tạm biệt anh nhé...em yêu anh

0
Mr.Ròm
Mr.Ròm

Bài thứ 2Radio Online: Phia sau chia tay Empty Re: Radio Online: Phia sau chia tay 28/9/2012, 10:32 am

Anh chấp nhận để em ra đi, anh cần phải nhìn lại bản thân mình, chỉ có tình yêu không là không đủ. Chia tay là chia tay, không cần tìm lý do, ko cần ai đúng ai sai. Nhưng anh tin mình sẽ quay lại bên nhau. Haham em đừng đi nhanh quá với một người thứ ba như anh ta đã nói. Sau chia tay hãy làm ji em muốn, còn là bạn gái anh thì đừng làm anh thất vọng. Như vậy nhé.

Hay Quá. Like nhé bạn

0
Admin
Admin
Chức vụ : Adminstrators
http://www.teenlythuongkiet.net

Bài thứ 3Radio Online: Phia sau chia tay Empty Re: Radio Online: Phia sau chia tay 28/9/2012, 7:19 pm

Hay quá. cố gắng phát huy bạn nhé. nghe thấy lòng nhẹ nhõm và nghĩ ra đc nhìu thứ

Mưa Lạnh
Mưa Lạnh

Bài thứ 4Radio Online: Phia sau chia tay Empty Re: Radio Online: Phia sau chia tay 29/9/2012, 11:07 pm

tạm biệt anh nhé.....người em yêu!
uh thì like

0
Sponsored content
Chức vụ :

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]