You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

♥↔ßöy→Đa←Tình↔♥
♥↔ßöy→Đa←Tình↔♥
Chức vụ : Thành Viên
http://boypro9x.mov.vn

Bài thứ 1Anh yêu em hơn chính mình...... Empty Anh yêu em hơn chính mình...... 26/7/2012, 6:43 pm

Anh yêu em hơn chính mình...... 446774193 Anh yêu em hơn chính mình...... 984495496

Anh yêu em hơn chính mình...... 1343196726135053498_574_0

Kể từ cái khoảnh khắc anh gặp em anh đã biết em là của anh rồi
Em nắm lấy tay anh

Kể từ giây phút đó anh đã biết đó sẽ là khoảng thời gian hạnh phúc của đôi ta
Và anh không bao giờ muốn mất đi cái cảm giác đó
Anh không muốn đôi ta phải chia lìa

Bởi em đã cho anh thấy những điều tốt đẹp trong anh mà chẳng có ai khác có thể làm được

Bởi vậy anh sẽ luôn ở bên cạnh em che trở cho em, cũng bởi vậy anh sẽ luôn yêu em nâng niu em

Mỗi ngày anh được ở đây bên em
Là những ngày thật tuyệt vời
Và anh sẽ luôn ở bên cạnh em che chở cho em ban ngày cũng như ban đêm
Và em cũng biết rằng chúng ta thuộc về nhau
Riêng nơi này chỉ có anh và em bên nhau thôi

Bởi em đã cho anh thấy những điều tốt đẹp trong anh mà chẳng có ai khác có thể làm được

Bởi vậy anh sẽ luôn ở bên cạnh em che trở cho em, cũng bởi vậy anh sẽ luôn yêu emnâng niu em

Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59Anh yêu em hơn chính mình...... 59

Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57Anh yêu em hơn chính mình...... 57

mèo con
mèo con
Chức vụ : Thành Viên

Bài thứ 2Anh yêu em hơn chính mình...... Empty Re: Anh yêu em hơn chính mình...... 27/7/2012, 10:18 am

vẫn ảnh đó Anh yêu em hơn chính mình...... 1280623809

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]